குடும்பத்துடன் 3 வாரம் அமெரிக்கா செல்லும் ரஜினி!

0
71

நடிகர் ரஜினிகாந்த்குடும்பத்தினருடன் மூன்று வார பயணமாக இன்று அமெரிக்கா புறப்பட்டுச் செல்கிறார்.

கடந்த ஏப்ரல் மாதம்அமெரிக்கா சென்ற நடிகர் ரஜினிகாந்த்,அங்கு 2 வாரங்கள்தங்கினார். அதன் பிறகு ரஜினி மக்கள் மன்றம், அரசியல் கட்சி அறிவிப்பு, ரசிகர்களை சந்தித்து புகைப்படம் எடுத்துக்கொள்வது,‘காலா’,‘2.0’ ரிலீஸ் உள்ளிட்ட பணிகளிலும் ‘பேட்ட’ படப்பிடிப்பிலும் கவனம் செலுத்தினார்.

நடிப்பு, மக்கள் மன்ற நிர்வாகிகள் சந்திப்பு என தொடர்ச்சியான பணிகளுக்கு இடையே சில வாரங்கள் ஓய்வு எடுப்பதற்காக இன்று அமெரிக்காவுக்கு புறப்பட்டுச் செல்கிறார். மனைவி லதா உள்ளிட்ட குடும்பத்தினரும் உடன் செல்கின்றனர்.

ஜனவரி 10 ஆம் தேதி வரை அமெரிக்காவில் தங்கி, புத்தாண்டு விடுமுறையை அங்கு கொண்டாடு கின்றனர். பிறகு, சென்னை திரும்பியதும், பொங்கல் வெளியீடாக வரவுள்ள ‘பேட்ட’திரைப்பட கொண்டாட்டம்,ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கத்தில் நடிக்க உள்ள புதிய படம் ஆகியவற்றில் கவனம் செலுத்த உள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here