மெல்போர்ன் டெஸ்டில் ஆஸி.,யை வீழ்த்த அட்வைஸ் கொடுத்த மைக் ஹசி…!

0
54

பெர்த்: ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான ‘பாக்சிங் டே’ டெஸ்டில் இந்திய அணி வெற்றி பெற முன்னாள் ஆஸ்திரேலிய வீரர் மைக் ஹசி அட்வைஸ் கொடுத்துள்ளார்.

ஆஸ்திரேலியா சென்றுள்ள இந்திய அணி 3 டி-20, 4 டெஸ்ட், 3 ஒருநாள் போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் பங்கேற்கிறது. இதுவரை ஆஸ்திரேலிய மண்ணில் டெஸ்ட் தொடரை வெல்லாத இந்திய அணி, இம்முறை ஆஸ்திரேலிய அணியின் நட்சத்திர வீரர்களான ஸ்டீவ் ஸ்மித், டேவிட் வார்னர் இல்லாத காரணத்தால், சாதிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமநிலை:


அடிலெய்டில் நடந்த முதல் டெஸ்டில், இந்திய அணி வென்றது. பெர்த்தில் நடந்த இரண்டாவது டெஸ்டில் வெற்றி பெற்ற ஆஸ்திரேலிய அணி தொடரை 1-1 என சமன் செய்தது. இந்நிலையில் ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான ‘பாக்சிங் டே’ டெஸ்டில் இந்திய அணி வெற்றி பெற முன்னாள் ஆஸ்திரேலிய வீரர் மைக் ஹசி அட்வைஸ் கொடுத்துள்ளார்.

இவரை சேர்க்கனும்:


இதுகுறித்து மைக் ஹசி கூறுகையில், ‘பெர்த் ஆடுகளம் மிகவும் தனித்துவமானது. ஆனால் மெல்போர்ன் ஆடுகளம் முற்றிலுமாக மாறுபட்டது. இந்திய வேகப்பந்துவீச்சாளர்கள் இத்தொடரில் மிகவும் சிறப்பாக பவுலிங் செய்து வருகின்றனர்.

இதில் சாதிக்க, இந்திய அணி, ஹர்திக் பாண்டியாவை அணியில் சேர்க்க முயற்சிக்கலாம். அவர் பார்மில் இருக்கும் போது, கிட்டத்தட்ட மிட்சல் மார்ஷ் போன்றவர். இந்திய அணியினருக்கு கூடுதலாக ஒரு பவுலர் கிடைப்பார். அவரைப்போன்ற பவுலிங் ஆல்ரவுண்டர் இருப்பது இந்திய அணிக்கு நிச்சயமாக கூடுதல் பலம் தான்.’ என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here