கூகுள் லைவ் ஆல்பம்: 20,000 புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை சேமிக்கும் வசதி!

0
57

கூகுள்லைவ் ஆல்பம் அதன் சேமிப்பு திறனை இரட்டிப்பாக்கி உள்ளது. இதன்மூலம் தற்போது 20,000 புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை வரை சேமிக்க முடியும்.

கூகுள் லைவ் ஆல்பம் மூலம்தற்போது 20,000 புகைப்படங்கள் மற்றும்வீடியோக்களை சேமித்து கொள்ளலாம். கூகுள் ஆல்பம்என்ற செயலி மூலமாகத்தான்தற்போது ஸ்மார்ட் போன், டேப்லெட்டில் புகைப்படங்களை சேமித்து வருகிறோம். இதன்மூலம் நம் எடுத்த புகைப்படங்களை எப்போது வேண்டுமானாலும் இணையத்தில் பகிரமுடியும்.

மேலும் நீங்கள் எடுக்கும் புகைப்படங்களைகூகுள் ஆல்பத்தில் உள்ளஆப்ஷன்கள் மூலம் எடிட் செய்ய முடியும். வேறு எந்த செயலியின் உதவியால் இதை செய்ய வேண்டிய அவசியம் இல்லை. மேலும் கூகுள் லைவ் ஆல்பமே தனித்தனி ஆல்பங்களை, உருவாக்கும் வசதிகள் உள்ளது.

இதனால் நாம்தனித்தனியாக ஆல்பங்களை உருவாக்க அவசியம் இல்லை. இதுவரை கூகுள் லைவ் ஆல்பம் மூலம் 10,000 புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் மட்டுமே சேமிக்கும் வசதி இருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here