வைகுண்ட ஏகாதசி: அருணாசலேசுவரர் கோயிலில் சிறப்பு அபிஷேக ஆராதனையுடன் நடைதிறப்பு!

0
67

அதிகாலை 3 மணிக்கு நடை திறக்கப்பட்டு வேணுகோபால் சமேத பாமா ருக்குமணிக்கு சிறப்பு அபிஷேக ஆராதனைகள் நடைபெற்றது

வைகுந்த ஏகாதசி பெருவிழா அருணாசலேசுவரா; திருக்கோயிலில் வேணுகோபால் சுவாமிக்கு சிறப்பு அபிஷேக ஆராதனை செய்து வைகுந்த வாயில் திறக்கப்பட்டது, ஆயிரக்கணக்கான பக்தர்கள் தரிசனம் செய்தனர்.

800 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு சாளுக்கிய மன்னர்க்ளால்வைணவ தலமாக மாற்றம் பெற்ற திருவண்ணாமலை நகரில் உள்ள உலக பிரசித்தி பெற்ற அண்ணாமலையார் கோயிலில் வைகுந்த ஏகாதசி பெருவிழாவை கொண்டாடப்பட்டது. இதனை முன்னிட்டு அதிகாலை 3 மணிக்கு கோயில் நடை திறக்கப்பட்டு வேணுகோபால் சுவாமிக்கு சிறப்பு அபிஷேக ஆராதனை செய்து வைகுந்த வாயில் திறக்கப்பட்டது, ஆயிரக்கணக்கான பக்தர்கள் கலந்து கொண்டு கோவிந்தா கோவிந்தா என்று வழிபட்டனர;.

அண்ணாமலையார் கோயிலில் வைகுந்த ஏகாதசி பெருவிழாவை முன்னிட்டு அதிகாலை 3 மணிக்கு நடை திறக்கப்பட்டு வேணுகோபால் சமேத பாமா ருக்குமணிக்கு சிறப்பு அபிஷேக ஆராதனைகள் நடைபெற்றது, சிவன் ஸ்தலங்களில் வேணுகோபால் சுவாமி திருக்கோயில் இருப்பது திருவண்ணாமலை அண்ணாமலையார்கோயில் என்பது குறிப்பிடப்பட்டது, தொடர்ந்து சொர்க்க வாசல் எனப்படும் வைகுந்த வாயில் திறக்கப்பட்டது, ஆயிரக்கணக்கான பக்தர்கள் கலந்து கொண்டு பிறருக்கு கெடுதல் நினைத்தவர்கள் பாவம் செய்தவர்கள் நரகத்திற்கு செல்லாமல் சொர்க்கத்திற்கு செல்லுவதாக நினைத்து வைகுந்த வாயில் வழியாக சென்று கோவிந்தா கோவிந்தா என்று சுவாமியை வழிபட்டனர்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here